1. ఫుట్ వాల్వ్ యొక్క సూక్ష్మ నిర్మాణాన్ని మొత్తంగా తొలగించవచ్చు, ఇది స్థిరంగా మరియు విశ్వసనీయంగా పనిచేస్తుంది, మరియు నిర్వహణ సులభం;
2. మౌంటింగ్ హెడ్ మరియు గ్రిప్ జా అల్లాయ్ స్టీల్తో తయారు చేయబడ్డాయి;
3.S41 షట్కోణాకారంలో ఉన్న ట్యూబ్ను 270mm వరకు పొడిగించడం వల్ల, షట్కోణ షాఫ్ట్ యొక్క వైకల్యం సమర్థవంతంగా నివారించబడుతుంది;
4. ప్రెజర్ టైర్ లివర్, రన్ ఫ్లాట్, లో-ప్రొఫైల్ మరియు గట్టి టైర్లను హ్యాండిల్ చేయడానికి సహాయం;
5. కస్టమర్ అవసరానికి అనుగుణంగా సహాయకుడిని సులభంగా అమర్చడానికి వీలుగా, సహాయకుడిని బిగించే రంధ్రం కేటాయించబడింది.
| మోటార్ శక్తి | 1.1కిలోవాట్/0.75కిలోవాట్/0.55కిలోవాట్ |
| విద్యుత్ సరఫరా | 110V/220V/240V/380V/415V |
| గరిష్ట చక్ర వ్యాసం | 44"/1120మి.మీ |
| గరిష్ట చక్రం వెడల్పు | 14"/360మి.మీ |
| బయటి క్లాంపింగ్ | 10"-21" |
| లోపలి క్లాంపింగ్ | 12"-24" |
| గాలి సరఫరా | 8-10 బార్ |
| భ్రమణ వేగం | 6rpm |
| పూస విరిచే శక్తి | 2500 కిలోలు |
| శబ్ద స్థాయి | <70dB |
| బరువు | 295 కిలోలు |
| ప్యాకేజీ పరిమాణం | 1100*950*950మి.మీ |
| ఒక 20 అంగుళాల కంటైనర్లో 24 యూనిట్లను లోడ్ చేయవచ్చు | |
1. టైరులోని గాలిని తీసివేయండి.
2. రిమ్ నుండి సీసం బరువులన్నింటినీ తొలగించండి.
3. టైరును నిర్దేశిత స్థానంలో ఉంచి, టైరును పదేపదే తిప్పుతూ, టైరు షవల్ను క్రిందికి నొక్కి, స్టీల్ రింగ్ నుండి టైరును పూర్తిగా వేరు చేయడానికి టైరు షవల్ పెడల్పై అడుగు పెట్టండి.
4. రిమ్ను టర్న్టేబుల్పై ఉంచి, రిమ్ను లాక్ చేయడానికి టైర్ క్లాంప్ పెడల్ను నొక్కండి.
5. టైరు లోపలి రింగ్కు గ్రీజు పూయండి.
6. చక్ యొక్క లోపలి రోలర్ స్టీల్ రింగ్ అంచుకు అంటుకునేలా డిస్అసెంబ్లీ ఆర్మ్ను క్రిందికి లాగి, హెడ్ యొక్క టెలిస్కోపిక్ ఆర్మ్ లాక్తో హెడ్ యొక్క ఎక్స్టెన్షన్ లాక్ ఆర్మ్ను లాక్ చేయండి.
7. క్రోబార్ ఉపయోగించి టైరును పికప్ హెడ్ వద్దకు ఎత్తండి, చక్ను తిప్పడానికి టర్న్టేబుల్ పెడల్పై అడుగు పెట్టండి, మరియు టైరు యొక్క ఒక వైపును బయటకు తీయండి.
8. రెండవ టైరును కూడా ఇదే విధంగా బయటకు తీయండి.