1. ఫుట్ వాల్వ్ యొక్క సూక్ష్మ నిర్మాణాన్ని మొత్తంగా తొలగించవచ్చు, ఇది స్థిరంగా మరియు విశ్వసనీయంగా పనిచేస్తుంది, మరియు నిర్వహణ సులభం;
2. మౌంటింగ్ హెడ్ మరియు గ్రిప్ జా అల్లాయ్ స్టీల్తో తయారు చేయబడ్డాయి;
3. సరళమైన సహాయక చేయి, ఆపరేటర్ ఆపరేటింగ్ సమయాన్ని ఆదా చేస్తుంది;
4. సర్దుబాటు చేయగల గ్రిప్ జా (ఐచ్ఛికం), ప్రాథమికంగా ±2” వరకు సర్దుబాటు చేయవచ్చు
క్లాంపింగ్ పరిమాణం.
| మోటార్ శక్తి | 1.1కిలోవాట్/0.75కిలోవాట్/0.55కిలోవాట్ |
| విద్యుత్ సరఫరా | 110V/220V/240V/380V/415V |
| గరిష్ట చక్ర వ్యాసం | 44"/1120మి.మీ |
| గరిష్ట చక్రం వెడల్పు | 14"/360మి.మీ |
| బయటి క్లాంపింగ్ | 10"-21" |
| లోపలి క్లాంపింగ్ | 12"-24" |
| గాలి సరఫరా | 8-10 బార్ |
| భ్రమణ వేగం | 6rpm |
| పూస విరిచే శక్తి | 2500 కిలోలు |
| శబ్ద స్థాయి | <70dB |
| బరువు | 298 కిలోలు |
| ప్యాకేజీ పరిమాణం | 1100*950*950మి.మీ |
| ఒక 20 అంగుళాల కంటైనర్లో 24 యూనిట్లను లోడ్ చేయవచ్చు | |
1. ముందుగా టైరు లోపలి అంచుకు గ్రీజు పూయండి.
2. టైరును తీసివేసిన విధంగానే టర్న్టేబుల్పై స్టీల్ రింగ్ను బిగించి, టైరును స్టీల్ రింగ్ యొక్క పై అంచున ఉంచి, గాలి రంధ్రం యొక్క స్థానాన్ని నిర్ధారించుకోండి.
3. టైరు అంచును నొక్కడానికి దిగే చేయిని కదిలించి, పెడల్పై అడుగు పెట్టి, క్రమంగా టైరును స్టీల్ రిమ్లోకి నొక్కండి.
4. టైర్ అమరికను పూర్తి చేయడానికి, పై టైర్ను అదే విధంగా స్టీల్ రిమ్లోకి నొక్కండి.
1. యంత్రాన్ని ఉపయోగించిన తర్వాత టర్న్టేబుల్పై ఉన్న దుమ్మును సకాలంలో శుభ్రం చేయండి.
2. యంత్రాన్ని ఉపయోగించే ముందు మౌంటింగ్ హెడ్పై ఉన్న గ్రైండింగ్ బ్లాక్ అరిగిపోయిందో లేదో తనిఖీ చేయండి, ఒకవేళ అది అరిగిపోయి ఉంటే సకాలంలో మార్చండి.
3. ప్రతి వారం ఆయిల్-వాటర్ సెపరేటర్లోని లూబ్రికేటింగ్ ఆయిల్ ద్రవ స్థాయిని తనిఖీ చేయండి, ద్రవ స్థాయి కనీస గుర్తు కంటే తక్కువగా ఉంటే, దానిని సకాలంలో నింపాలి. లూబ్రికేటింగ్ ఆయిల్ మరీ ఎక్కువగా లేదా మరీ తక్కువగా ఉండకుండా దాని పరిమాణాన్ని సర్దుబాటు చేయడం అవసరం.
4. ప్రతి నెలా వాటర్ ఫిల్టర్లో నీరు ఉందో లేదో తనిఖీ చేయండి. నీరు ఉంటే, దానిని సకాలంలో తీసివేయండి మరియు నీరు గరిష్ట స్థాయిని మించకుండా చూసుకోండి.