1. వంగే కాలమ్ మరియు వాయుచాలిత లాకింగ్ మౌంట్ & డీమౌంట్ ఆర్మ్;
2. షట్కోణ షాఫ్ట్ ఓరియెంటెడ్ ట్యూబ్ 270 మిమీ వరకు విస్తరించడం వలన షట్కోణ షాఫ్ట్ యొక్క వైకల్యాన్ని సమర్థవంతంగా నివారించవచ్చు:
3. ఫుట్ వాల్వ్ యొక్క సూక్ష్మ నిర్మాణాన్ని మొత్తంగా విడదీయవచ్చు, ఇది స్థిరంగా మరియు విశ్వసనీయంగా పనిచేస్తుంది, మరియు నిర్వహణ సులభం;
4. హెడ్ను ఆటోమేటిక్గా అమర్చడం మరియు తొలగించడం, ఆపరేషన్ సులభం; ప్రధాన షాఫ్ట్ న్యూమాటిక్ లాకింగ్ వేగవంతమైనది మరియు నమ్మదగినది:
5. టచ్లెస్ నిర్మాణం, టైర్లను అమర్చడం మరియు తీసివేయడం మరింత సౌకర్యవంతంగా ఉంటుంది;
6. త్వరితగతిన గాలి నింపడానికి బాహ్య ఎయిర్ ట్యాంక్తో, ఒక ప్రత్యేకమైన ఫుట్ వాల్వ్ ద్వారా నియంత్రించబడుతుంది మరియు న్యూమాటిక్ పరికరం కోసం హ్యాండ్-హెల్డ్; (ఐచ్ఛికం)
7. వెడల్పాటి, తక్కువ ప్రొఫైల్ మరియు దృఢమైన టైర్లను నిర్వహించడానికి న్యూమాటిక్ హెల్పర్ ఆర్మ్తో.
| మోటార్ శక్తి | 1.1కిలోవాట్/0.75కిలోవాట్/0.55కిలోవాట్ |
| విద్యుత్ సరఫరా | 110V/220V/240V/380V/415V |
| గరిష్ట చక్ర వ్యాసం | 41"/1043మిమీ |
| గరిష్ట చక్రం వెడల్పు | 14"/360మి.మీ |
| లోపలి క్లాంపింగ్ | 12"-24" |
| గాలి సరఫరా | 8-10 బార్ |
| భ్రమణ వేగం | 6rpm |
| పూస విరిచే శక్తి | 2500 కిలోలు |
| శబ్ద స్థాయి | <70dB |
| బరువు | 419 కిలోలు |
| ప్యాకేజీ పరిమాణం | 860*1330*1980మి.మీ |
| ఒక 20” కంటైనర్లో 8 యూనిట్లను లోడ్ చేయవచ్చు | |
దవడలను తెరవడం లేదా మూయడం సాధ్యం కాదు:
గాలి లీకేజీ ఏమీ లేదని తనిఖీ చేయండి, ఫైవ్-వే వాల్వ్ కోర్ పెడల్ ఫోర్క్ నుండి బయటకు జారిపోయిందో లేదో తనిఖీ చేయండి, పైన చెప్పినవి సాధారణంగా ఉంటే, రోటరీ డిస్ట్రిబ్యూషన్ రిపోర్ట్ వాల్వ్లో బ్లో-బై ఏమీ లేదని తనిఖీ చేయండి, రోటరీ డిస్ట్రిబ్యూషన్ రిపోర్ట్ వాల్వ్ను చిన్న సిలిండర్కు కలిపే ఎయిర్ పైపును తీసివేసి, పెడల్పై తొక్కనప్పుడు లేదా పూర్తిగా తొక్కినప్పుడు, రోటరీ ఎయిర్ డిస్ట్రిబ్యూషన్ వాల్వ్ను చిన్న సిలిండర్కు కలిపే ఎయిర్ పైపులలో ఒకటి మాత్రమే గాలి బయటకు వచ్చేలా అమర్చండి. ఏ సందర్భంలోనైనా, రెండు ఎయిర్ పైపులు ఒకే సమయంలో గాలిని బయటకు పంపకపోతే, అది రోటరీ ఎయిర్ డిస్ట్రిబ్యూషన్ వాల్వ్ బ్లోయింగ్ అని అర్థం. పైన చెప్పిన భాగాలలో ఎలాంటి సమస్య లేకపోతే, క్లా భాగాన్ని తనిఖీ చేయండి, క్లా సీట్ వక్రీకరించబడిందా లేదా ఇరుక్కుపోయిందా, స్క్వేర్ టర్న్టేబుల్ ఇరుక్కుపోయిందా, స్క్వేర్ టర్న్టేబుల్ పిన్ ఊడిపోయిందా అని చూడండి.