1. దూరం మరియు చక్రం వ్యాసం యొక్క స్వయంచాలక కొలత;
2.స్వీయ క్రమాంకనం;
3. అసమతుల్యత ఆప్టిమైజేషన్ ఫంక్షన్;
4. మోటార్సైకిల్ వీల్ బ్యాలెన్స్ కోసం ఐచ్ఛిక అడాప్టర్;
5. కొలతలు అంగుళాలు లేదా మిల్లీమీటర్లలో, రీడింగ్ గ్రాములు లేదా ఔన్సులలో;
| మోటార్ శక్తి | 0.25కిలోవాట్/0.32కిలోవాట్ |
| విద్యుత్ సరఫరా | 110V/220V/240V, 1ఫేజ్, 50/60hz |
| రిమ్ వ్యాసం | 254-615మిమీ/10”-24” |
| రిమ్ వెడల్పు | 40-510మిమీ”/1.5”-20” |
| గరిష్ట చక్రం బరువు | 65 కిలోలు |
| గరిష్ట చక్ర వ్యాసం | 37”/940మి.మీ |
| సమతుల్యత ఖచ్చితత్వం | ±1గ్రా |
| వేగాన్ని సమతుల్యం చేయడం | 200rpm |
| శబ్ద స్థాయి | <70dB |
| బరువు | 154 కిలోలు |
| ప్యాకేజీ పరిమాణం | 1000*900*1150మి.మీ |
తిరిగే వస్తువు యొక్క అసమతుల్య పరిమాణం మరియు స్థానాన్ని కొలిచే యంత్రంగా, రోటర్ వాస్తవంగా తిరుగుతున్నప్పుడు అక్షం యొక్క అసమాన స్వభావం కారణంగా బ్యాలెన్సింగ్ యంత్రం అపకేంద్ర బలానికి గురవుతుంది. అపకేంద్ర బలం యొక్క చర్య కింద, రోటర్ బేరింగ్కు కంపనం మరియు శబ్దాన్ని కలుగజేస్తుంది, ఇది బేరింగ్ అరుగుదలను వేగవంతం చేసి రోటర్ జీవితకాలాన్ని తగ్గించడమే కాకుండా, ఉత్పత్తి పనితీరుకు హామీ లేకుండా కూడా చేయవచ్చు. ఈ సమయంలో, రోటర్ యొక్క ద్రవ్యరాశి పంపిణీని మెరుగుపరచడానికి, బ్యాలెన్సింగ్ యంత్రం ద్వారా కొలవబడిన డేటాను ఉపయోగించి, రోటర్ యొక్క వాస్తవ పరిస్థితితో కలిపి అసమతుల్యత మొత్తాన్ని సర్దుబాటు చేయడం అవసరం, తద్వారా రోటర్ తిరిగేటప్పుడు ఉత్పన్నమయ్యే కంపన శక్తిని ప్రామాణిక పరిధికి తగ్గించవచ్చు.
బ్యాలెన్సింగ్ యంత్రాలు రోటర్ కంపనాన్ని తగ్గించి, రోటర్ పనితీరును మెరుగుపరిచి, దాని నాణ్యతకు హామీ ఇస్తాయి. అందువల్ల, బ్యాలెన్స్ యంత్రాన్ని కారు టైర్ పరీక్షగా ఉపయోగించవచ్చు మరియు కారు టైర్ల కోసం బ్యాలెన్స్ యంత్రంతో చేసే పరీక్షను వీల్ బ్యాలెన్స్ మెషిన్ టెస్ట్ అని అంటారు.