1. 17'' రంగుల LCD డిస్ప్లే, స్నేహపూర్వక ఇంటర్ఫేస్, సులభమైన ఆపరేషన్;
2. లేజర్ పొజిషనింగ్ ద్వారా బరువుల స్థానాన్ని అతికించండి, మరింత కచ్చితమైనది;
3. ప్రత్యేక రిమ్ల కోసం, వివిధ రకాల బ్యాలెన్స్ మోడ్;
4. స్ప్లిట్ ఫంక్షన్;
5.OPT ఆప్టిమైజేషన్ ఫంక్షన్;
6. తెలివైన ఆటోమేటిక్ క్రమాంకనం ఫంక్షన్;
7. లోప నిర్ధారణ ఫంక్షన్, మరియు డిస్ప్లే డయాగ్నసిస్ను ప్రాంప్ట్ చేస్తుంది;
8. ఐవెకో రిమ్లను కొలవవచ్చు;
9. రిమ్ల వెడల్పు పరిమాణాన్ని స్వయంచాలకంగా కొలవడం.
| మోటార్ శక్తి | 0.3 కిలోవాట్లు |
| విద్యుత్ సరఫరా | 110V/230V, 1ఫేజ్, 50/60hz |
| రిమ్ వ్యాసం | 10”-25” |
| రిమ్ వెడల్పు | 1”-17” |
| గరిష్ట చక్రం బరువు | 143 పౌండ్లు/65 కిలోలు |
| గరిష్ట చక్ర వ్యాసం | 43”/1100మి.మీ |
| గరిష్ట చక్రం వెడల్పు | 21”/530మి.మీ |
| వేగాన్ని సమతుల్యం చేయడం | ≤140rpm |
| చక్ర సమయం | 15 సెకన్లు |
| సమతుల్యత ఖచ్చితత్వం | 0.05 oz/1g |
| ప్యాకేజీ పరిమాణం | 1520*1020*1450మి.మీ |
ఇది టైరు యొక్క అపకేంద్ర బలాన్ని తగ్గించడానికి, టైరు అసాధారణంగా అరిగిపోవడాన్ని నివారించడానికి, మరియు టైరు సజావుగా నడిచేలా చేయడానికి ఉపయోగపడే ఒక యంత్రం.
ఎలా ఉపయోగించాలి: టైర్ మోడల్కు అనుగుణంగా యంత్రంపై ఉన్న సంఖ్యలను సర్దుబాటు చేయండి. ఉదాహరణకు, టైర్ 185/60 R14 అయితే, 185 అనేది టైర్ వెడల్పు. బ్యాలెన్సర్కు ఎడమ వైపున ఉన్న మొదటి బటన్ను వెడల్పుకు అనుగుణంగా సర్దుబాటు చేయాలి. 60 అనేది టైర్ యొక్క యాస్పెక్ట్ రేషియో. మధ్యలో ఉన్న బటన్ను క్లాంప్ను కొలవడానికి ఉపయోగించవచ్చు మరియు దీనిని కూడా టైర్ మోడల్కు అనుగుణంగా సర్దుబాటు చేయవచ్చు. 14 అనేది అంగుళాలలో రిమ్ వ్యాసం. కుడి వైపున ఉన్న బటన్తో బ్యాలెన్సింగ్ యంత్రంపై ఉన్న రూలర్ను లాగి, రిమ్ నుండి టైర్ దూరాన్ని నిర్ధారించవచ్చు. వివిధ రకాల బ్యాలెన్సింగ్ యంత్రాలు వేర్వేరుగా ఉండవచ్చు మరియు నిర్దిష్ట ఆపరేషన్ను సూచనల మాన్యువల్ ప్రకారం నిర్వహించాలి.