1. దూరం మరియు చక్రం వ్యాసం యొక్క స్వయంచాలక కొలత;
2.స్వీయ క్రమాంకనం;
3. అసమతుల్యత ఆప్టిమైజేషన్ ఫంక్షన్;
4. మోటార్సైకిల్ వీల్ బ్యాలెన్స్ కోసం ఐచ్ఛిక అడాప్టర్;
5. కొలతలు అంగుళాలు లేదా మిల్లీమీటర్లలో, రీడింగ్ గ్రాములు లేదా ఔన్సులలో;
| మోటార్ శక్తి | 0.25కిలోవాట్/0.35కిలోవాట్ |
| విద్యుత్ సరఫరా | 110V/220V/240V, 1ఫేజ్, 50/60hz |
| రిమ్ వ్యాసం | 254-615మిమీ/10”-24” |
| రిమ్ వెడల్పు | 40-510మిమీ”/1.5”-20” |
| గరిష్ట చక్రం బరువు | 65 కిలోలు |
| గరిష్ట చక్ర వ్యాసం | 37”/940మి.మీ |
| సమతుల్యత ఖచ్చితత్వం | ±1గ్రా |
| వేగాన్ని సమతుల్యం చేయడం | 200rpm |
| శబ్ద స్థాయి | <70dB |
| బరువు | 178 కిలోలు |
| ప్యాకేజీ పరిమాణం | 1000*900*1150మి.మీ |
1. టైర్ భ్రమణ పౌనఃపున్యాన్ని మరింత ఖచ్చితంగా లెక్కించడానికి, అధిక-ఖచ్చితమైన స్పిండిల్ను అధిక-పౌనఃపున్య సెన్సార్ పరికరంతో అనుసంధానిస్తారు.
2. ఇది సున్నితమైన స్పర్శ, సున్నితమైన ఆపరేషన్, బలమైన డేటా ప్రాసెసింగ్తో కూడిన ఒత్తిడి-నిరోధక ఆపరేషన్ ప్యానెల్ను కలిగి ఉంది మరియు ఆపరేషన్ మోడ్ యొక్క రేఖాచిత్రం సరళంగా మరియు సులభంగా అర్థం చేసుకోవడానికి మరియు ఆపరేట్ చేయడానికి వీలుగా ఉంటుంది.
3. టైర్ రక్షణ కవర్ అధిక సాంద్రత గల నైలాన్ పదార్థంతో తయారు చేయబడింది, ఇది చాలా సంవత్సరాల తర్వాత కూడా దాని గట్టిదనం మరియు పెళుసుదనాన్ని మార్చుకోదు.
4. బాక్స్ బాడీ మందంగా ఉంటుంది, శబ్దం తక్కువగా ఉంటుంది మరియు పనితీరు స్థిరంగా ఉంటుంది. ఇది వివిధ చిన్న మరియు మధ్య తరహా వాహనాల చక్రాలను సమతుల్యం చేయడానికి అనుకూలంగా ఉంటుంది.
5. డేటా యొక్క ఖచ్చితత్వాన్ని నిర్ధారించడానికి దీనికి స్వీయ-తనిఖీ మరియు లోప స్వీయ-నిర్ధారణ విధులు ఉన్నాయి.
6. పెద్ద నిల్వ అర స్పష్టమైన అమరిక మరియు వివిధ నిల్వ లక్షణాలను కలిగి ఉంది.
7. కొత్తగా అప్గ్రేడ్ చేయబడిన రూలర్తో టైర్ వెడల్పు మరియు వ్యాసాన్ని కొలవడం మరింత సౌకర్యవంతంగా మరియు త్వరగా ఉంటుంది.
8. ప్రెసిషన్ స్పిండిల్ అరుగుదలను తట్టుకుంటుంది, తక్కువ శబ్దం చేస్తుంది, తుప్పు పట్టదు.