1. కాలిపర్ దూరాన్ని కొలవగలదు
2. స్వీయ-క్రమాంకనం సమతుల్యత ఫంక్షన్తో
3. టైర్ బ్యాలెన్స్ ఆప్టిమైజేషన్
4. ఐచ్ఛిక అడాప్టర్తో మోటార్సైకిల్ టైరును బ్యాలెన్స్ చేయడం
5. అంగుళం నుండి మిల్లీమీటర్కు మరియు గ్రాము నుండి ఔన్సుకు మార్పిడి ఫంక్షన్తో అమర్చబడింది
6. మెరుగైన బ్యాలెన్స్ షాఫ్ట్, మంచి స్థిరత్వం, అన్ని రకాల ఫ్లాట్ వీల్ కొలతలకు అనుకూలం.
| మోటార్ శక్తి | 0.25కిలోవాట్/0.32కిలోవాట్ |
| విద్యుత్ సరఫరా | 110V/220V/240V, 1ఫేజ్, 50/60hz |
| రిమ్ వ్యాసం | 254-615మిమీ/10”-24” |
| రిమ్ వెడల్పు | 40-510మిమీ”/1.5”-20” |
| గరిష్ట చక్రం బరువు | 65 కిలోలు |
| గరిష్ట చక్ర వ్యాసం | 37”/940మి.మీ |
| సమతుల్యత ఖచ్చితత్వం | ±1గ్రా |
| వేగాన్ని సమతుల్యం చేయడం | 200rpm |
| శబ్ద స్థాయి | <70dB |
| బరువు | 112 కిలోలు |
| ప్యాకేజీ పరిమాణం | 1000*900*1100మి.మీ |
కారు చక్రాలు అధిక వేగంతో తిరిగినప్పుడు, ఒక గతిశీల అసమతుల్య స్థితి ఏర్పడుతుంది, దీనివల్ల డ్రైవింగ్ సమయంలో చక్రాలు మరియు స్టీరింగ్ వీల్ కంపించడం జరుగుతుంది. ఈ దృగ్విషయాన్ని నివారించడానికి లేదా తొలగించడానికి, గతిశీల పరిస్థితులలో కౌంటర్వెయిట్ను పెంచడం ద్వారా చక్రం యొక్క ప్రతి అంచు భాగం యొక్క సమతుల్యతను సరిచేయడం అవసరం.
మొదట, టైరును తిప్పడానికి మోటారును ప్రారంభిస్తారు, మరియు అసమతుల్య పారామితుల కారణంగా, పీజోఎలెక్ట్రిక్ సెన్సార్పై టైరు అన్ని దిశలలో ప్రయోగించే అపకేంద్ర బలం ఒక విద్యుత్ సంకేతంగా మార్చబడుతుంది. ఈ సంకేతాన్ని నిరంతరం కొలవడం ద్వారా, కంప్యూటర్ సిస్టమ్ దానిని విశ్లేషిస్తుంది, అసమతుల్య పరిమాణం యొక్క పరిమాణాన్ని మరియు పారామీటర్ యొక్క కనిష్ట స్థానాన్ని గణిస్తుంది, మరియు దానిని స్క్రీన్ సిస్టమ్పై ప్రదర్శిస్తుంది. కనిష్ట అసమతుల్యత యొక్క అవసరాన్ని తీర్చడానికి, సిస్టమ్లోని సెన్సార్ మరియు A/D కన్వర్టర్ తప్పనిసరిగా అధిక-సున్నితత్వం మరియు అధిక-ఖచ్చితత్వం గల ఉత్పత్తులను ఉపయోగించాలి. కాబట్టి సిస్టమ్ యొక్క గణన వేగం మరియు పరీక్ష వేగం ఎక్కువగా ఉండాలి.