1.దూరాన్ని కొలవడం;
2. స్వీయ క్రమాంకనం; LED డిజిటల్ డిస్ప్లే
3. అసమతుల్యత ఆప్టిమైజేషన్ ఫంక్షన్;
4. మోటార్సైకిల్ వీల్ బ్యాలెన్స్ కోసం ఐచ్ఛిక అడాప్టర్;
5. కొలతలు అంగుళాలు లేదా మిల్లీమీటర్లలో, రీడింగ్ గ్రాములు లేదా ఔన్సులలో;
| మోటార్ శక్తి | 0.25కిలోవాట్/0.35కిలోవాట్ |
| విద్యుత్ సరఫరా | 110V/240V/240V, 1ఫేజ్, 50/60hz |
| రిమ్ వ్యాసం | 254-615మిమీ/10”-24” |
| రిమ్ వెడల్పు | 40-510మిమీ”/1.5”-20” |
| గరిష్ట చక్రం బరువు | 65 కిలోలు |
| గరిష్ట చక్ర వ్యాసం | 37”/940మి.మీ |
| సమతుల్యత ఖచ్చితత్వం | ±1గ్రా |
| వేగాన్ని సమతుల్యం చేయడం | 200rpm |
| శబ్ద స్థాయి | <70dB |
| బరువు | 134 కిలోలు |
| ప్యాకేజీ పరిమాణం | 980*750*1120మి.మీ |
టైర్ మరియు రిమ్ కలిపి అమర్చినంత కాలం, డైనమిక్ బ్యాలెన్స్ సర్దుబాట్లు అవసరం. రిమ్ను మార్చినా లేదా పాత టైర్ను తీసివేసి కొత్త టైర్ను అమర్చినా, ఏమీ మార్చకపోయినా కూడా, తనిఖీ కోసం టైర్ను రిమ్ నుండి తీసివేస్తారు. రిమ్ మరియు టైర్ను విడివిడిగా తిరిగి అమర్చినంత కాలం, డైనమిక్ బ్యాలెన్సింగ్ అవసరం.
రిమ్లు మరియు టైర్లను మార్చడంతో పాటు, మీరు సాధారణ సమయాల్లో కూడా ఎక్కువ శ్రద్ధ వహించాలి. స్టీరింగ్ వీల్ వణుకుతున్నట్లు మీరు గమనిస్తే, ముందుగా డైనమిక్ బ్యాలెన్స్ అసాధారణంగా ఉందో లేదో తనిఖీ చేయాలి. అంతేకాకుండా, రిమ్ వైకల్యం, టైర్ మరమ్మత్తు, టైర్ ప్రెజర్ మానిటరింగ్ మాడ్యూల్ అమర్చడం, మరియు వివిధ పదార్థాలతో చేసిన వాల్వ్లను మార్చడం వంటి అంశాలు డైనమిక్ బ్యాలెన్స్ను ప్రభావితం చేస్తాయి. వీల్ సాధారణంగా పనిచేస్తుందని నిర్ధారించుకోవడానికి, ఒకసారి డైనమిక్ బ్యాలెన్స్ చేయించడం మంచిది.