1. ఫుట్ వాల్వ్ యొక్క సూక్ష్మ నిర్మాణాన్ని మొత్తంగా తొలగించవచ్చు, ఇది స్థిరంగా మరియు విశ్వసనీయంగా పనిచేస్తుంది మరియు నిర్వహణ సులభం;
2. మౌంటింగ్ హెడ్ మరియు గ్రిప్ జా అల్లాయ్ స్టీల్తో తయారు చేయబడ్డాయి,
3. 270 మిమీ వరకు పొడిగించబడిన షట్కోణాకార గొట్టం, షట్కోణ షాఫ్ట్ యొక్క వైకల్యాన్ని సమర్థవంతంగా నివారిస్తుంది;
4. టైర్ లిఫ్టర్తో అమర్చబడింది, టైర్ను లోడ్ చేయడం సులభం;
5. అంతర్నిర్మిత ఎయిర్ ట్యాంక్ జెట్-బ్లాస్ట్ పరికరంతో అమర్చబడింది, ఇది ఒక ప్రత్యేకమైన ఫుట్ వాల్వ్ మరియు చేతితో పట్టుకునే న్యూమాటిక్ పరికరం ద్వారా నియంత్రించబడుతుంది;
6. వెడల్పాటి, తక్కువ ప్రొఫైల్ మరియు గట్టి టైర్లను నిర్వహించడానికి డబుల్ హెల్పర్ ఆర్మ్తో.
7. సర్దుబాటు చేయగల గ్రిప్ జా (ఐచ్ఛికం), ప్రాథమిక క్లాంపింగ్ పరిమాణంపై ±2” వరకు సర్దుబాటు చేయవచ్చు.
| మోటార్ శక్తి | 1.1కిలోవాట్/0.75కిలోవాట్/0.55కిలోవాట్ |
| విద్యుత్ సరఫరా | 110V/220V/240V/380V/415V |
| గరిష్ట చక్ర వ్యాసం | 47"/1200మి.మీ |
| గరిష్ట చక్రం వెడల్పు | 16"/410మి.మీ |
| బయటి క్లాంపింగ్ | 13"-24" |
| లోపలి క్లాంపింగ్ | 15"-28" |
| గాలి సరఫరా | 8-10 బార్ |
| భ్రమణ వేగం | 6rpm |
| పూస విరిచే శక్తి | 2500 కిలోలు |
| శబ్ద స్థాయి | <70dB |
| బరువు | 562 కిలోలు |
| ప్యాకేజీ పరిమాణం | 1400*1120*1800మి.మీ |
| ఒక 20” కంటైనర్లో 8 యూనిట్లను లోడ్ చేయవచ్చు | |
1. టైర్ మెషిన్ యొక్క విద్యుత్ సరఫరా సాధారణ స్థితిలో ఉండాలి. పని చేయని స్థితిలో, పవర్ ఆఫ్లో ఉంటుంది. మెషిన్ లోపలి గాలి పీడనం సాధారణ స్థాయిలో ఉంటుంది మరియు పని చేయని స్థితిలో ఎయిర్ పైపును కనెక్ట్ చేసి ఉంచకూడదు.
2. టైరును మార్చే ముందు, టైరు ఫ్రేమ్ వంగిపోయిందో లేదో, మరియు ఎయిర్ నాజిల్ లీక్ అవుతోందో లేదా పగిలిపోయిందో లేదో తనిఖీ చేయండి.
3. టైర్ ప్రెజర్ను విడుదల చేయడానికి ఎయిర్ నాజిల్ను విప్పండి, టైర్ను కంప్రెషన్ ఆర్మ్ మధ్యలో ఉంచి, టైర్ యొక్క రెండు వైపులా వీల్ ఫ్రేమ్ నుండి వేరు చేయడానికి కంప్రెషన్ ఆర్మ్ను ఆపరేట్ చేయండి.
4. టైర్లను తొలగించడానికి స్విచ్లను ఆపరేట్ చేయండి.
5. కొత్త టైర్లను అమర్చేటప్పుడు, టైర్లపై గుర్తులు పైకి ఉండేలా అమర్చి, స్విచ్లను ఆపరేట్ చేయడం ద్వారా టైర్లను బిగిస్తారు.
6. అసెంబ్లీ తర్వాత, ప్రతి స్విచ్ను ఆఫ్ పొజిషన్లో ఉంచాలి.