1. ఫుట్ వాల్వ్ యొక్క సూక్ష్మ నిర్మాణాన్ని మొత్తంగా తొలగించవచ్చు, దీని పనితీరు స్థిరంగా మరియు నమ్మదగినదిగా ఉంటుంది, మరియు నిర్వహణకు సౌకర్యవంతంగా ఉంటుంది;
2. మౌంటింగ్ హెడ్ మరియు గ్రిప్ జాస్ మిశ్రమ ఉక్కుతో తయారు చేయబడ్డాయి, ఇవి టైరుకు జరిగే నష్టాన్ని సమర్థవంతంగా తగ్గిస్తాయి;
3. న్యూమాటిక్ హెల్పర్ ఆర్మ్ ఆపరేషన్లో సమయం మరియు శ్రమను ఆదా చేస్తుంది;
4. సర్దుబాటు చేయగల గ్రిప్ జాస్ (ఐచ్ఛికం), ప్రాథమిక క్లాంపింగ్ను పరిమాణంలో ±2” వరకు సర్దుబాటు చేయవచ్చు.
5. గట్టి గోడ గల టైర్లను సులభంగా తొలగించడానికి ఉపయోగపడే ఒక కొత్త రకం సహాయకం.
| మోటార్ శక్తి | 1.1కిలోవాట్/0.75కిలోవాట్/0.55కిలోవాట్ |
| విద్యుత్ సరఫరా | 110V/220V/240V/380V/415V |
| గరిష్ట చక్ర వ్యాసం | 44"/1120మి.మీ |
| గరిష్ట చక్రం వెడల్పు | 14"/360మి.మీ |
| బయటి క్లాంపింగ్ | 10"-21" |
| లోపలి క్లాంపింగ్ | 12"-24" |
| గాలి సరఫరా | 8-10 బార్ |
| భ్రమణ వేగం | 6rpm |
| పూస విరిచే శక్తి | 2500 కిలోలు |
| శబ్ద స్థాయి | <70dB |
| బరువు | 379 కిలోలు |
| ప్యాకేజీ పరిమాణం | 1100*950*950మిమీ, 1330*1080*300మిమీ |
| ఒక 20 అంగుళాల కంటైనర్లో 20 యూనిట్లను లోడ్ చేయవచ్చు | |
1. మీరు ఎక్కడి నుండి వచ్చారు?
కింగ్డావో, షాన్డాంగ్ ప్రావిన్స్, చైనా.
2. మీరు తయారీదారులా లేక వ్యాపారిలా?
తయారీదారు. మాకు సొంత ఫ్యాక్టరీ మరియు QC బృందం ఉన్నాయి.
3. డెలివరీ సమయం ఎంత?
30 పనిదినాలు.
మరిన్ని వివరాల కోసం విచారించడానికి స్వాగతం. ఈ లిఫ్ట్ మీకు సరిపోతుందో లేదో సాంకేతిక పారామితులను దయచేసి గమనించండి.