1. వంగే కాలమ్ మరియు వాయుచాలిత లాకింగ్ మౌంట్ & డీమౌంట్ ఆర్మ్;
2. ఆరు-అక్షాల ఓరియెంటెడ్ ట్యూబ్ 270 మిమీ వరకు విస్తరించి, ఆరు-అక్షాల వైకల్యాన్ని సమర్థవంతంగా నిరోధించగలదు;
3. ఫుట్ వాల్వ్ యొక్క సూక్ష్మ నిర్మాణాన్ని మొత్తంగా విడదీయవచ్చు, ఇది స్థిరంగా మరియు విశ్వసనీయంగా పనిచేస్తుంది, మరియు నిర్వహణ సులభం;
4. మౌంటింగ్ హెడ్ మరియు గ్రిప్ జా అల్లాయ్ స్టీల్తో తయారు చేయబడ్డాయి;
5. సర్దుబాటు చేయగల గ్రిప్ జా (ఐచ్ఛికం), ప్రాథమిక క్లాంపింగ్ పరిమాణంపై ±2” సర్దుబాటు చేయవచ్చు;
6. ప్రత్యేకమైన ఫుట్ వాల్వ్ మరియు చేతితో పట్టుకునే న్యూమాటిక్ పరికరం ద్వారా నియంత్రించబడే బాహ్య ఎయిర్ ట్యాంక్ జెట్-బ్లాస్ట్ పరికరంతో అమర్చబడింది;
7. వెడల్పాటి, తక్కువ ప్రొఫైల్ మరియు గట్టి టైర్లను నిర్వహించడానికి పవర్ అసిస్ట్ ఆర్మ్తో.
| మోటార్ శక్తి | 1.1కిలోవాట్/0.75కిలోవాట్/0.55కిలోవాట్ |
| విద్యుత్ సరఫరా | 110V/220V/240V/380V/415V |
| గరిష్ట చక్ర వ్యాసం | 44"/1120మి.మీ |
| గరిష్ట చక్రం వెడల్పు | 14"/360మి.మీ |
| బయటి క్లాంపింగ్ | 10"-21" |
| లోపలి క్లాంపింగ్ | 12"-24" |
| గాలి సరఫరా | 8-10 బార్ |
| భ్రమణ వేగం | 6rpm |
| పూస విరిచే శక్తి | 2500 కిలోలు |
| శబ్ద స్థాయి | <70dB |
| బరువు | 384 కిలోలు |
| ప్యాకేజీ పరిమాణం | 1100*950*950మిమీ, 1330*1080*300మిమీ |
| ఒక 20 అంగుళాల కంటైనర్లో 24 యూనిట్లను లోడ్ చేయవచ్చు | |
1. నిర్వహణకు ముందు విద్యుత్ మరియు గాలి సరఫరాను తప్పనిసరిగా నిలిపివేయాలి.
2. యంత్రాన్ని జాగ్రత్తగా తుడవాలి, మరియు రోజువారీ వాడకం తర్వాత జారే మరియు బదిలీ భాగాలకు తరచుగా కందెన వేయాలి.
3. గ్యాస్-వాటర్ సెపరేటర్ మరియు లూబ్రికేటర్ను తరచుగా తనిఖీ చేయండి, నీరు ఎక్కువగా ఉన్నప్పుడు సకాలంలో దాన్ని ఖాళీ చేయండి మరియు నూనె సరిపోనప్పుడు సకాలంలో దాన్ని తిరిగి నింపండి.
4. రిడక్షన్ బాక్స్లో తగినంత లూబ్రికేటింగ్ ఆయిల్ ఉందని నిర్ధారించుకోండి. మీరు ఆయిల్ విండో నుండి నూనె స్థాయిని చూడవచ్చు. వర్క్బెంచ్ మధ్యలో ఉన్న ప్లాస్టిక్ కవర్ను తెరిచి, బోల్ట్లను విప్పి, ఆపై బోల్ట్ రంధ్రాల నుండి నూనెను పోయండి.