1. ట్రక్కు మరియు కారు రెండింటి మార్పిడి;
2. వాయుచాలిత బ్రేకింగ్;
3. పెద్ద చక్రాల లోడింగ్ కోసం న్యూమాటిక్ లిఫ్ట్;
4.స్వీయ క్రమాంకనం;
5. అసమతుల్యత ఆప్టిమైజేషన్ ఫంక్షన్;
6. కొలతలు అంగుళాలు లేదా మిల్లీమీటర్లలో, రీడింగ్ గ్రాములు లేదా ఔన్సులలో;
| మోటార్ శక్తి | 0.55kw/0.8kw |
| విద్యుత్ సరఫరా | 220V/380V/415V, 50/60hz, 3ఫేజ్ |
| రిమ్ వ్యాసం | 305-615మిమీ/12””-24” |
| రిమ్ వెడల్పు | 76-510మిమీ”/3”-20” |
| గరిష్ట చక్రం బరువు | 200 కిలోలు |
| గరిష్ట చక్ర వ్యాసం | 50”/1270మి.మీ |
| సమతుల్యత ఖచ్చితత్వం | కారు ±1గ్రా ట్రక్కు ±25గ్రా |
| వేగాన్ని సమతుల్యం చేయడం | 210rpm |
| శబ్ద స్థాయి | <70dB |
| బరువు | 200 కిలోలు |
| ప్యాకేజీ పరిమాణం | 1250*1000*1250మి.మీ |
| ఒక 20 అంగుళాల కంటైనర్లో 9 యూనిట్లను లోడ్ చేయవచ్చు | |
చక్రాన్ని డైనమిక్గా బ్యాలెన్స్ చేయడానికి ముందు ఏ సన్నాహాలు చేయాలి?
1. టైర్లను శుభ్రం చేసి, తనిఖీ చేయండి. టైర్ ట్రెడ్లో రాళ్లు ఉండకూడదు. ఒకవేళ ఉంటే, వాటిని స్క్రూడ్రైవర్ లేదా ఇతర పరికరాలతో తీసివేయండి. హబ్పై ఎలాంటి మలినాలు పేరుకుపోయి ఉండకూడదు, ఒకవేళ ఉంటే, దానిని ఒక గుడ్డతో శుభ్రంగా తుడవండి.
2. టైర్ ప్రెషర్ను తనిఖీ చేయండి. టైర్ ప్రెషర్ ప్రామాణిక విలువలో ఉండాలి. టైర్ ప్రెషర్ యొక్క ప్రామాణిక విలువను డ్రైవర్ సీటు డోర్ ఫ్రేమ్ వద్ద కనుగొనవచ్చు, ఇది సాధారణంగా 2.5 బార్ ఉంటుంది.
3. టైరుపై ఉన్న అసలైన డైనమిక్ బ్యాలెన్స్ బ్లాక్ను పూర్తిగా తొలగించాలి.
మీరు వీల్ బ్యాలెన్సర్ను ఎన్నిసార్లు ఉపయోగిస్తారు? మూడు సార్ల కన్నా ఎక్కువైనా సరిదిద్దబడకపోతే, దానికి కారణం ఏమిటి?
సాధారణంగా, మీరు టైరును ఒకటి లేదా రెండు సార్లు సరిచేయవచ్చు. అరుదైన సందర్భాల్లో, టైరును మూడు సార్లు సరిచేయాల్సి రావచ్చు. మూడు సార్ల కంటే ఎక్కువసార్లు టైరును వాడిన తర్వాత కూడా అది సరికాకపోతే, టైరు మరియు వీల్ హబ్ సరిగ్గా అమర్చబడి ఉండకపోవచ్చు, లేదా టైరు సీలెంట్ ద్రవం మరియు పడిపోయిన వస్తువుల వంటి మలినాలు టైరులో చేరి ఉండవచ్చు. అప్పుడు ఈ భాగాలను తనిఖీ చేసి, మళ్లీ ప్రయత్నించండి.